Segnalibri
Scegli un titolo per questo segnalibro.
Segnalibro salvato
PHX Smart School | Android App
- Follower: 0
- Piattaforme: Android App (43)
- Classifiche: 0
- Totale: 43
- Liste: 0 + 0
- Commenti: 0
- Gratis: 43
- Punti: ¡ 6 + 0
- Video: 0
-
- Meyschoool - Phụ huynh
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.81 "Meyschoool - Phụ huynh" là công cụ không thể thiếu dành cho những bậc phụ huynh mong muốn dõi theo và hỗ trợ con em mình trong hành trình học tập tại trường. Các tiện ích nổi bật: 1. ...
-
- Phụ huynh - Liên Bảo
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 3K Argento Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.81 "Phụ huynh Liên Bảo" là công cụ không thể thiếu dành cho những bậc phụ huynh mong muốn dõi theo và hỗ trợ con em mình trong hành trình học tập tại trường. Các tiện ích nổi bật: 1. Theo
-
- PHX School Bus
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 3.0.37 Chào mừng bạn đến với ứng dụng Điểm Danh Xe Tuyến - một công cụ đột phá giúp quản lý và điều hành xe tuyến trường học một cách hiệu quả và tiện lợi nhất! Tính năng nổi bật: 1. Điểm ...
-
- Meyschool - Xe tuyến
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 3.0.0 Chào mừng bạn đến với ứng dụng Điểm Danh Xe Tuyến - một công cụ đột phá giúp quản lý và điều hành xe tuyến trường học một cách hiệu quả và tiện lợi nhất! Tính năng nổi bật: 1. Điểm ...
- Pubblicità
-
- CVHS Connect
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.74 "CVHS Connect" là công cụ không thể thiếu dành cho những bậc phụ huynh mong muốn dõi theo và hỗ trợ con em mình trong hành trình học tập tại trường. Các tiện ích nổi bật: 1. Theo dõi ...
-
- BMS - Xe tuyến
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 3.0.35 Chào mừng bạn đến với ứng dụng Điểm Danh Xe Tuyến - một công cụ đột phá giúp quản lý và điều hành xe tuyến trường học một cách hiệu quả và tiện lợi nhất! Tính năng nổi bật: 1. Điểm ...
-
- Xe Tuyến - Phenikaa School
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 2K Argento Punti: 0 + 0 Versione: 3.0.35 Chào mừng bạn đến với ứng dụng Điểm Danh Xe Tuyến - một công cụ đột phá giúp quản lý và điều hành xe tuyến trường học một cách hiệu quả và tiện lợi nhất! Tính năng nổi bật: 1. Điểm ...
-
- RobotMotion
- Android App: Produttività di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 2K Argento Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.25 RobotMotion is a platform where anyone can help train the next generation of intelligent robots and embodied AI while earning rewards. By recording and sharing your real-world motion ...
-
- HANU LMS
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 2K Argento Punti: 0 + 0 Versione: 1.1.1 Ứng dụng dành cho sinh viên của trường Đại học Hà Nội, với các tính năng: - Tham gia các khóa học - Nhận thông tin bài giảng, tài liệu - Gửi yêu cầu đến giáo viên - Trao đổi, hỏi ...
-
- Iris Smart School
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- * Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Argento Punti: 0 + 0 Versione: 1.2.10 Nền tảng ứng dụng cho trường học thông minh PHX Smart School là ứng dụng thông minh dành cho phụ huynh, học sinh, giáo viên. Kết nối trực tiếp với nhà trường. Các tính năng dành cho ...
-
- PHX LMS
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 650 Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.0 Ứng dụng LMS dành cho giáo viên, học sinh, với các tính năng: - Tham gia các khóa học - Nhận thông tin bài giảng, tài liệu - Gửi yêu cầu đến giáo viên - Trao đổi, hỏi đáp
-
- PHX LMS - Parent
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 590 Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.0 Ứng dụng LMS dành cho phụ huynh với các tính năng: - Thêm học sinh - Theo dõi quá trình học: tiến độ nộp bài tập, điểm của học sinh - Theo dõi lịch sự kiện của học sinh ở trường
-
- Y Học Cổ Truyền
- Android App: Medicina di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Argento Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.5 Ứng dụng Y Dược Học Cổ Truyền là công cụ mạnh mẽ để nhận diện và nghiên cứu các loại thảo dược truyền thống. Ứng dụng cung cấp thông tin chi tiết về đặc điểm, công dụng và cách sử dụng
-
- CMC University LMS
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 4K Argento Punti: 5 + 0 Versione: 1.0.4 Ứng dụng LMS dành cho Giảng Viên, Sinh Viên, với các tính năng: - Tham gia các khóa học - Nhận thông tin bài giảng, tài liệu - Gửi yêu cầu đến giáo viên - Trao đổi, hỏi đáp
-
- Schoollink Smart School
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 630 Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.0 Nền tảng ứng dụng cho trường học thông minh Schoollink Smart School là ứng dụng thông minh dành cho phụ huynh, học sinh, giáo viên. Kết nối trực tiếp với nhà trường. Các tính năng dành
-
- Nông sản 4.0
- Android App: Affari di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 670 Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.15 MUA NÔNG SẢN TRỰC TIẾP TỪ HỢP TÁC XÃ * Đặt hàng trực tiếp từ các nông hộ, hợp tác xã * Deal lại giá sản phẩm khi mua số lượng lớn TRUY XUẤT NGUỒN GỐC, QUÁ TRÌNH SẢN XUẤT TẤT CẢ CÁC MẶT
-
- Giáo Viên - Phenikaa School
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.0 Chào mừng bạn đến với ứng dụng "Giáo viên - Phenikaa School", công cụ không thể thiếu dành cho các giáo viên và cán bộ tại trường học để quản lý và tương tác một cách hiệu quả với học ...
-
- Phenikaa School
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- * Gratis
- Liste: 0 0 0
- 3K Argento Punti: 1 + 0 Versione: 1.8.71 Là ứng dụng thông minh dành cho phụ huynh, học sinh, giáo viên. Kết nối trực tiếp với nhà trường. Các tính năng dành cho phụ huynh: - Nhận thông báo và tra cứu hành trình đi học của ...
-
- Nông sản 4.0-Tài xế
- Android App: Affari di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 610 Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.9 Nông sản 4.0 - Tài xế - Lưu lại quá trình giao hàng của mỗi đơn hàng theo từng chuyến xe - Lưu lại bằng chứng giao hàng của mỗi đơn hàng - Chỉ đường cho tài xế đi lấy và giao hàng
-
- PHX Smart School
- Android App: Istruzione di: PHX Smart School
- Gratis
- Liste: 0 0 0
- 1K Bronzo Punti: 0 + 0 Versione: 1.0.24 Là ứng dụng thông minh dành cho phụ huynh, học sinh, giáo viên. Kết nối trực tiếp với nhà trường. Các tính năng dành cho phụ huynh: - Nhận thông báo và tra cứu hành trình của con mỗi ...
Pagina di 3
Condividi
PHX Smart School | Sviluppatore
URL breve: Copiato!