Dấu trang
Chọn tiêu đề cho dấu trang này.
Đã lưu dấu trang
Tablet Pro
- Người theo dõi: 0
- Nền tảng: Windows Ứng dụng (8)
- Bảng xếp hạng: 0
- Tổng cộng: 8
- Danh sách: 0 + 1
- Bình luận: 0
- Trả phí: 2
- Giảm giá: 0
- Bản phát hành mới nhất:
-
- Unfolded Bible
- Windows Ứng dụng: Sách & tham khảo Nhà phát triển: Tablet Pro
- * Miễn phí
- Danh sách: 0 0 0
- 1K Vàng Điểm: 0 + 0 Phiên bản: PC Your Bible, study notes and journal together. Unfolded Bible is a Windows Bible study app for reading Scripture, keeping a Bible journal, and capturing sermon notes. Explore ...
-
- Tablet Pro STUDIO
- Windows Ứng dụng: Cá nhân hóa Nhà phát triển: Tablet Pro
- * Miễn phí
- Danh sách: 0 0 0
- 19K Bạch kim Điểm: 0 + 64 Phiên bản: PC Tablet Pro STUDIO gives you better TOUCH, voice, and stylus tools for Windows. Keep your most-used shortcuts, commands, and controls ready at your fingertips with on-screen buttons, ...
-
- Quick Picto Viewer
- Windows Ứng dụng: Tiện ích & công cụ Nhà phát triển: Tablet Pro
- Miễn phí
- Danh sách: 0 + 1 0 0
- 1K Vàng Điểm: 2 + 0 Phiên bản: PC QPV is a uniquely crafted image viewer, editor and a tool to organize image collections. It can open about 85 image file formats: .hdr, .raw, .svg, .tif, .emf, .wmf, .png, .bmp, .gif, ...
-
- Tablet Pro Gamepad
- Windows Ứng dụng: Tiện ích & công cụ Nhà phát triển: Tablet Pro
- * Miễn phí
- Danh sách: 0 0 0
- 590 Đồng Điểm: 0 + 0 Phiên bản: PC Tablet Pro Gamepad adds a transparent, customizable gamepad overlay to Xbox Game Bar. Place responsive analog zones, ABXY buttons, a minimal D-pad, shoulder controls, and a live status
- Quảng cáo
-
- Church Bells Tower World Clock
- Windows Ứng dụng: Cá nhân hóa Nhà phát triển: Tablet Pro
- Miễn phí
- Danh sách: 0 + 1 0 0
- 10K Vàng Điểm: 1 + 8 Phiên bản: PC Church Bells Tower (World Clock) can strike the bells as a church tower... every quarter or on the hour. It can also toll bells distinctively every six hours, eg., at noon, midnight. ...
-
- The Sound Keyboard
- Windows Ứng dụng: Cá nhân hóa Nhà phát triển: Tablet Pro
- * $4.99
- Danh sách: 0 0 0
- 10K Vàng Điểm: 0 + 19 Phiên bản: PC Clicks, ASMR keyboard sounds, beeps, typewriter, analog typing sounds and spoken key names sound effects when you type. This simple app allows you to add another level to your daily ...
-
- TouchInk Stylus
- Windows Ứng dụng: Thiết kế đa phương tiện Nhà phát triển: Tablet Pro
- Miễn phí
- Danh sách: 0 0 0
- 590 Đồng Điểm: 0 + 0 Phiên bản: PC TouchInk turns a Windows multitouch screen into a pressure-aware stylus controller. Drag in the dial's ink area with one finger for a consistent stroke, or add a second finger and ...
-
- KeyPress OSD
- Windows Ứng dụng: Năng suất Nhà phát triển: Tablet Pro
- $37.49
- Danh sách: 0 0 0
- 1K Bạc Điểm: 0 + 0 Phiên bản: PC This program is an On-Screen Display or a Heads-Up Display for keys. It displays every key or mouse button press at a clearly visible text size. It is meant to aid desktop computer ...
Chia sẻ
Tablet Pro | Nhà phát triển
URL ngắn: Đã sao chép!
Trang AppAgg này tổng hợp thông tin về ứng dụng của Tablet Pro từ các cửa hàng Windows Store. Tổng số ứng dụng trong kết quả: 8. Hiện chưa có đánh giá nào từ người dùng AppAgg. Giá được ghi nhận trên AppAgg — miễn phí: 6; trả phí: 2. Đang giảm giá: 0. Tổng điểm AppAgg — đã xác nhận: 3; gián tiếp: 91. Danh sách công khai có ứng dụng của nhà phát triển này: 0. Người dùng đã lưu ít nhất một trong các ứng dụng này vào danh sách riêng tư: 1. Số trang ứng dụng có video: 5. Theo dõi thông tin mới từ Tablet Pro qua RSS và dùng bộ lọc cùng các tùy chọn sắp xếp phía trên để tìm nội dung bạn quan tâm.